Nhà phố 248m² đường Huỳnh Văn Nghệ, Gò Vấp giá 12.5 tỷ - Thang máy sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
28 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 248m² đường Huỳnh Văn Nghệ, Gò Vấp giá 12.5 tỷ - Thang máy sang trọng!

12.5 tỷ
248 m² - 50 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
248 m²

Khám phá ngay căn nhà phố tuyệt đẹp với thang máy hiện đại, tọa lạc trên đường Huỳnh Văn Nghệ, Gò Vấp. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một không gian sống đẳng cấp, gần chợ Phạm Văn Bạch, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 248m² (Ngang 4.5m x Dài 16m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, có sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà hướng Bắc, thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ master, 7 toilet, phòng khách rộng, phòng bếp tiện nghi, gara xe hơi, và thang máy kịch trần.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phạm Văn Bạch, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện Gò Vấp chỉ 1km, đảm bảo an tâm sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho gia đình lớn hoặc các chuyên gia tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!