Nhà phố 2 tầng Trần Quốc Thảo 24m² giá 4.95 tỷ - Hẻm ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 2 tầng Trần Quốc Thảo 24m² giá 4.95 tỷ - Hẻm ô tô vào tận nhà!

4.95 tỷ
24 m² - 206 triệu/m²

Phường 7 (cũ), Quận 3, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Trần Quốc Thảo, Quận 3! Đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn với thiết kế 2 tầng hiện đại, hẻm ô tô rộng rãi, thuận tiện di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 toilet, trệt 1 lầu
  • Đặc điểm: Hướng Tây, kết cấu vững chắc, hẻm xe hơi, cách mặt tiền chỉ 1 căn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt tiền Trần Quốc Thảo, thuận tiện cho việc đi lại
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm
  • Gần trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các tiện ích như quán cà phê, nhà hàng, và cơ sở y tế
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.950 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này thích hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được xem nhà miễn phí 24/7 và thương lượng trực tiếp với chính chủ!