Nhà phố 2 tầng Phước Bình 29m² giá 4.05 tỷ - Thiết kế hiện đại, tặng nội thất mới! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 2 tầng Phước Bình 29m² giá 4.05 tỷ - Thiết kế hiện đại, tặng nội thất mới!

4.05 tỷ
29 m² - 140 triệu/m²

Phường Phước Bình, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
29 m²

Khám phá căn nhà phố 2 tầng mới tinh tại phường Phước Bình, thành phố Thủ Đức! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:29m² (công nhận 29m²), sổ vuông vức
  • Bố trí:Tầng trệt trống suốt - bếp - wc; Tầng trên gồm 2 phòng ngủ - wc - ban công thoáng mát
  • Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, chủ tặng full nội thất mới, xịn xò

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phước Bình chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chỉ 1km đến khu đô thị Global City và Rạch Chiếc, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Khu vực phát triển, an ninh tốt, dễ dàng kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4.050.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những gia đình trẻ, cặp đôi mới cưới hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản giá trị tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà thực tế.