Nhà phố 2 tầng Chiến Lược, Bình Trị Đông, 35m² giá 3.88 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 2 tầng Chiến Lược, Bình Trị Đông, 35m² giá 3.88 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

3.88 tỷ
35 m² - 111 triệu/m²

Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố 2 tầng tuyệt đẹp tại Bình Trị Đông, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m² (4 x 8.5m)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách + bếp
  • Đặc điểm: Nhà 1 trệt + 1 lầu, thiết kế hiện đại, có sẵn sổ hồng riêng, vào ở ngay!

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chỉ cách Aeon Mall Bình Tân khoảng 1,5km, nơi có đầy đủ dịch vụ giải trí và mua sắm
  • Thuận tiện di chuyển đến Bến xe Miền Tây và các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.880 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ đang tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng, hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này, nơi mà bạn có thể xây dựng tổ ấm và đón nhận những giá trị bền vững!