Nhà phố 2 mặt tiền Hoàng Hoa Thám, Tân Bình 61.6m² giá 9.9 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 2 mặt tiền Hoàng Hoa Thám, Tân Bình 61.6m² giá 9.9 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

9.9 tỷ
61.6 m² - 161 triệu/m²

Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
61.6 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố 2 mặt tiền tại đường Hoàng Hoa Thám, phường 13, quận Tân Bình. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.6m²
  • Bố trí: Trệt và 2 lầu, không gian thông thoáng, phù hợp cho gia đình đông người.
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt tiền, thiết kế hiện đại, có khu vực để xe rộng rãi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Hoàng Hoa Thám, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Tân Bình chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Thống Nhất, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, cửa hàng, quán ăn, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.9 tỷ VND, có thương lượng cho khách hàng thiện chí.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này thích hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội