Nhà phố 2 mặt tiền An Khánh 112m² - Vị trí kim cương, dòng tiền ổn định | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 2 mặt tiền An Khánh 112m² - Vị trí kim cương, dòng tiền ổn định

30 tỷ
112 m² - 268 triệu/m²

Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

16 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
112 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản góc 2 mặt tiền đắc địa tại khu vực trung tâm phường An Khánh, TP. Thủ Đức. Với vị trí chiến lược và tiềm năng khai thác lớn, đây là tài sản lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112m² (ngang 5,25m x dài 20m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4 hiện trạng, quỹ đất đẹp cho phép xây dựng cao tầng (hầm + 7 tầng)
  • Đặc điểm: Góc 2 mặt tiền thông thoáng, view trực diện Landmark 81, pháp lý minh bạch, đang có dòng tiền ổn định 37 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối trực tiếp ra trục đường Xuân Thủy và Nguyễn Văn Hưởng sầm uất
  • Gần các trường quốc tế danh tiếng tại khu vực Thảo Điền
  • Cách hệ thống siêu thị, trung tâm thương mại cao cấp chỉ vài phút di chuyển
  • Hạ tầng giao thông hoàn thiện, dễ dàng kết nối vào trung tâm Quận 1 và các khu vực lân cận
  • Khu dân cư văn minh, an ninh, tập trung nhiều văn phòng và căn hộ dịch vụ cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ (thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ dịch vụ (CHDV), văn phòng cho thuê hoặc làm tài sản giữ tiền với tiềm năng tăng giá mạnh mẽ theo sự phát triển của hạ tầng khu Đông.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem vị trí trực tiếp. Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng không nên bỏ lỡ!