Nhà Phố 115m² Mặt Tiền Lương Nhữ Hộc, Hải Châu - Kinh Doanh Sầm Uất 12 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố 115m² Mặt Tiền Lương Nhữ Hộc, Hải Châu - Kinh Doanh Sầm Uất 12 Tỷ

12 tỷ
115 m² - 104 triệu/m²

Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
115 m²

Nhà phố 4 tầng mặt tiền kinh doanh đắc địa trên đường Lương Nhữ Hộc, Hải Châu - Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội!

Sở hữu ngay căn nhà phố 4 tầng kiên cố, nằm ngay mặt tiền đường Lương Nhữ Hộc sầm uất, trung tâm quận Hải Châu, Đà Nẵng. Với mặt tiền rộng 6m và diện tích lý tưởng 115m², đây là cơ hội vàng để an cư kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 115m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng kiên cố, thiết kế thông minh tối ưu không gian sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 6m, kinh doanh sầm uất ngày đêm, khu vực giao thông thuận tiện, ô tô đỗ thoải mái. Nhà mới, thiết kế hiện đại, sẵn sàng vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lương Nhữ Hộc, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất quận Hải Châu.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học các cấp, bệnh viện, chợ Cồn, siêu thị,...
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, tiềm năng kinh doanh và cho thuê cao.
  • Gần các khu vui chơi, giải trí và trung tâm thương mại lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có dòng tiền ổn định từ việc kinh doanh hoặc cho thuê mặt bằng, cũng như các gia đình muốn an cư tại vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc kinh doanh cá nhân.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay căn nhà phố mặt tiền kinh doanh đắc giá này tại trung tâm Đà Nẵng. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!