Nhà phố 1 trệt 2 lầu tại Tân An, Ninh Kiều - 6m² giá 5.5 tỷ thương lượng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 1 trệt 2 lầu tại Tân An, Ninh Kiều - 6m² giá 5.5 tỷ thương lượng

5.5 tỷ
6 m² - 917 triệu/m²

Tân An, Ninh Kiều, Cần Thơ

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, TP Cần Thơ. Căn nhà được xây dựng mới 100%, với thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình và những ai yêu thích không gian sống thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 6m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng ngủ, 4 WC, 1 phòng thờ
  • Đặc điểm: Nhà mới xây 1 trệt 2 lầu, hướng Đông Bắc, có pháp lý sổ hồng hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Y Dược Cần Thơ, thuận tiện cho việc học tập và nghiên cứu
  • Cách trục chính khu dân cư Hàng Bàng chỉ vài phút đi bộ
  • Tiếp giáp với nhiều tiện ích như siêu thị, chợ, và các cửa hàng dịch vụ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình trẻ, các chuyên gia làm việc tại khu vực hoặc nhà đầu tư bất động sản muốn tìm kiếm những cơ hội tốt tại Cần Thơ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.