Nhà phân lô Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân 48m² giá 18.9 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân 48m² giá 18.9 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

18.9 tỷ
48 m² - 394 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
48 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hoàn hảo tại nhà phân lô Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân! Ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là điểm kinh doanh đỉnh cao với vỉa hè rộng và lưu lượng người qua lại cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 5 tầng, tầng 1 kinh doanh, bếp và wc; các tầng 2, 3, 4 mỗi tầng có 2 phòng ngủ rộng và vệ sinh khép kín; tầng 5 là phòng thờ và sân phơi thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng chắc chắn, thiết kế hiện đại, mặt tiền đẹp, đường trước nhà rộng có vỉa hè, khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài bước chân, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Chỉ vài phút đi xe đến bệnh viện và trung tâm thương mại lớn.
  • Giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các tuyến đường lớn như Trường Chinh, Nguyễn Ngọc Nại, Hoàng Văn Thái.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, đồng thời muốn phát triển kinh doanh. Với thiết kế hợp lý và vị trí đắc địa, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam