Nhà phân lô Tô Vĩnh Diện 97m² giá 40 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Tô Vĩnh Diện 97m² giá 40 tỷ - Chính chủ bán

40 tỷ
97 m² - 412 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
97 m²

Nhà phân lô mặt ngõ Tô Vĩnh Diện, vỉa hè rộng ô tô tránh, 3 mặt thoáng, vừa ở vừa kinh doanh cực đẹp cho khách đang tìm nhà trung tâm Thanh Xuân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:97m²
  • Bố trí:Nhà xây 3,5 tầng, mặt tiền rộng 9,2m, dễ bố trí không gian ở, làm văn phòng hoặc cửa hàng kinh doanh.
  • Đặc điểm:Nhà phân lô, ngõ rộng có vỉa hè, 3 mặt thoáng lấy nhiều ánh sáng, thông ra phố Trường Chinh và Nguyễn Ngọc Nại, khu dân trí cao, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cụm các trường đại học lớn như Đại học Y Hà Nội, Đại học Thủy Lợi, Đại học Công Đoàn, thuận tiện cho việc học tập và cho thuê.
  • Tiếp cận nhanh các bệnh viện lớn như Bệnh viện Đại học Y Hà Nội, Bệnh viện Bưu Điện, yên tâm về chăm sóc sức khỏe.
  • Chỉ vài phút di chuyển tới TTTM Royal City và Mipec, đầy đủ siêu thị, mua sắm, ẩm thực và vui chơi giải trí.
  • Khu vực tập trung nhiều ngân hàng và dịch vụ tài chính, thuận tiện giao dịch và kinh doanh.
  • Hạ tầng đồng bộ, đường xá thông thoáng, dễ dàng kết nối các trục chính Trường Chinh, Nguyễn Ngọc Nại và trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:40 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà đặc biệt phù hợp với khách cần nhà trung tâm để vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng công ty, phòng khám, showroom, hoặc đầu tư giữ tiền tại khu dân trí cao, nhu cầu thuê ổn định.

Liên hệ:

Nếu quan tâm căn nhà phân lô đẹp trên phố Tô Vĩnh Diện này, vui lòng liên hệ qua hệ thống để được cung cấp thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.