Nhà phân lô Thái Hà 108m² giá 52.5 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh, ô tô vào nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Thái Hà 108m² giá 52.5 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh, ô tô vào nhà!

52.5 tỷ
108 m² - 486 triệu/m²

Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
108 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phân lô tuyệt vời tại phố Thái Hà, nơi mà kinh doanh phát triển mạnh mẽ và cuộc sống nhộn nhịp không ngừng. Với vị trí chỉ cách phố 30m, bạn sẽ dễ dàng tiếp cận mọi tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108m²
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại, mỗi tầng gồm 2 phòng ngủ cơ bản, phù hợp cho nhu cầu sinh hoạt hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, có thang máy, ô tô vào tận nơi. Hiện tại đang cho thuê với giá 100 triệu/năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 30m ra phố Thái Hà, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần nhiều trường đại học, tòa cao ốc, và trung tâm thương mại lớn
  • Khu vực dịch vụ giải trí phong phú, đáp ứng mọi nhu cầu sống
  • Vỉa hè rộng rãi, thoáng đãng, thích hợp cho việc kinh doanh
  • Đường phố văn minh, dân trí cao, môi trường sống lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 52.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội tích sản kết hợp khai thác dòng tiền từ cho thuê. Với giá cả hợp lý trong thời điểm hiện tại, đây chắc chắn là lựa chọn không thể bỏ qua.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội