Nhà phân lô quân đội Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân 61m² giá 20 tỷ - Dòng tiền 95 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô quân đội Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân 61m² giá 20 tỷ - Dòng tiền 95 triệu/tháng!

20 tỷ
61 m² - 328 triệu/m²

Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
61 m²

Chính chủ bán nhà phân lô quân đội tại phố Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân - một cơ hội đầu tư tuyệt vời với dòng tiền ổn định lên tới 95 triệu/tháng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 7 tầng, bao gồm:
  • Tầng 1: Để xe rộng rãi.
  • Tầng 2: 2 phòng khép kín.
  • Tầng 3–6: Mỗi tầng 3 phòng khép kín.
  • Tầng 7: 2 phòng + tum.
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, đầy đủ nội thất cao cấp, đạt chuẩn PCCC và GPXD. Mặt tiền rộng 5.6m, ngõ thông ô tô tránh dừng đỗ, cực thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường đại học lớn như Đại học Kinh tế Quốc dân, Đại học Bách Khoa.
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm thông qua các tuyến đường lớn.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, và chợ dân sinh, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, lý tưởng cho việc kinh doanh và đầu tư cho thuê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tại vị trí trung tâm Hà Nội, hoặc cho thuê với giá cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!