Nhà phân lô phố Kim Đồng 65m² giá 21.49 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô vào nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô phố Kim Đồng 65m² giá 21.49 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô vào nhà!

21.49 tỷ
65 m² - 331 triệu/m²

Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà phân lô tuyệt đẹp tại phố Kim Đồng, với diện tích 65m², mặt tiền 5m, thiết kế hiện đại cùng các phòng ngủ rộng rãi. Nhà được trang bị thang máy nhập khẩu và nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi. Ô tô có thể tránh nhau trước nhà, với vỉa hè rộng rãi, dễ dàng đỗ xe và ô tô vào nhà thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: Nhà thiết kế hiện đại, các phòng ngủ rộng rãi, có thang máy
  • Đặc điểm: Ô tô vào nhà, vỉa hè rộng, phù hợp để ở hoặc cho thuê làm văn phòng, kinh doanh online, nha khoa, spa, thẩm mỹ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vành đai 2.5, giá trị căn nhà tăng mạnh khi hầm chui Kim Đồng thông xe
  • Kết nối thuận tiện đến các tuyến đường lớn: Tân Mai, Giải Phóng, Định Công, Thanh Xuân
  • Các trường học từ mầm non đến đại học gần nhà: Mầm Non, Tiểu học, THCS Giáp Bát, Đại học Bách Kinh Xây
  • Bệnh viện hàng đầu như Bạch Mai, Lão Khoa, Việt Pháp, ĐH Y Hà Nội trong bán kính gần
  • Tiện ích mua sắm đa dạng: Rạp Chiếu Phim Beta, Siêu Thị Mega Market, Vinmart, Coopmart, siêu thị điện máy HC, Mediamart

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.49 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp cho gia đình ở, hoặc các nhà đầu tư muốn cho thuê văn phòng, kinh doanh online, hay mở các dịch vụ như nha khoa, spa, thẩm mỹ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà và nhận báo giá tốt nhất! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này.