Nhà phân lô phố Dương Khuê, Cầu Giấy 52m² giá 20,2 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô phố Dương Khuê, Cầu Giấy 52m² giá 20,2 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

20.2 tỷ
52 m² - 388 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phân lô tuyệt đẹp tại phố Dương Khuê, Cầu Giấy, Hà Nội! Ngôi nhà với thiết kế 5 tầng chắc chắn, nằm trong khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, đường trước nhà ô tô tránh, thuận tiện cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường đại học lớn như Thương mại, Quốc gia, Ngoại ngữ, Sân khấu Điện ảnh
  • Khu vực yên tĩnh, dân trí cao, an ninh được đảm bảo
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm và các tiện ích khác
  • Có nhiều dịch vụ và tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20,2 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho những ai muốn định cư tại khu vực Cầu Giấy, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết và dẫn xem nhà ngay hôm nay!