Nhà phân lô ô tô tránh Lê Quang Đạo 76m² giá 18.5 tỷ - Tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô ô tô tránh Lê Quang Đạo 76m² giá 18.5 tỷ - Tiện ích đầy đủ!

18.5 tỷ
76 m² - 243 triệu/m²

Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
76 m²

Khám phá ngay căn nhà tuyệt đẹp tại đường Lê Quang Đạo, phường Đại Mỗ, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Với thiết kế hiện đại 4 tầng, diện tích 76m² và mặt tiền 4,5m, đây là sự lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Nhà nằm trong khu phân lô ô tô tránh, vỉa hè rộng rãi, mang lại không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: 4 tầng, cầu thang giữa, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, khu vực an ninh tốt, gần nhiều tiện ích.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần AEON MALL, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho con em đi học.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các dịch vụ tiện ích như siêu thị, bệnh viện, và trung tâm thể thao.
  • Khu vực dân trí cao, hàng xóm thân thiện và hòa đồng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ các dịch vụ xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam