Nhà phân lô Nguyên Hồng 55m² giá 24.1 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô tránh | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Nguyên Hồng 55m² giá 24.1 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô tránh

24.1 tỷ
55 m² - 438 triệu/m²

Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phân lô lý tưởng tại đường Nguyên Hồng, Đống Đa. Đây là nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc tiện nghi, với vị trí đắc địa trong khu vực dân trí cao và kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 5 tầng, thang máy, mặt tiền 5m, tầng 1 thông sàn, các tầng 2-5 có 4 phòng khép kín.
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, phù hợp cho nhiều hình thức kinh doanh như Spa, văn phòng, trung tâm đào tạo, cho thuê căn hộ dịch vụ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Nguyên Hồng và Huỳnh Thúc Kháng, chỉ 200m đến đường Nguyễn Chí Thanh.
  • Cách hồ Thành Công chỉ một đèn đỏ, thuận tiện cho việc tập thể dục và tận hưởng không khí trong lành.
  • Vị trí sát công viên, không gian thoáng đãng và yên tĩnh.
  • Cách TTTM Vincom Nguyễn Chí Thanh 400m, chợ Thành Công 500m, và Trung tâm Chiếu phim Quốc gia 500m.
  • Ngõ thông rộng rãi, ô tô tránh nhau, hiện đang cho thuê kinh doanh, mang lại nguồn thu ổn định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.1 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc gia đình muốn tìm kiếm không gian sống và làm việc kết hợp, với đầy đủ tiện nghi và thuận lợi về giao thông.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.