Nhà Phân Lô Nguyễn Chí Thanh 37m² - 6 Tầng Thang Máy, Ngõ Kinh Doanh Sầm Uất | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phân Lô Nguyễn Chí Thanh 37m² - 6 Tầng Thang Máy, Ngõ Kinh Doanh Sầm Uất

22 tỷ
37 m² - 595 triệu/m²

Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
37 m²

Bán gấp nhà phân lô mặt tiền rộng, 6 tầng thang máy, vị trí đắc địa ngay Nguyễn Chí Thanh!

Sở hữu ngay căn nhà phố phân lô tuyệt đẹp trên con ngõ kinh doanh sầm uất bậc nhất Nguyễn Chí Thanh, Quận Ba Đình. Với diện tích 37m² và thiết kế 6 tầng thang máy hiện đại, đây là cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 6 tầng nổi, có thang máy, mặt tiền rộng rãi, thiết kế tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Nhà phân lô vuông vắn, pháp lý sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Ngõ rộng, kinh doanh sầm uất, có thể vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê. View thoáng, không khí trong lành, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Chí Thanh sầm uất, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Gần các trường học uy tín từ mầm non đến đại học như Đại học Luật Hà Nội, Học viện Phụ nữ Việt Nam.
  • Xung quanh có nhiều bệnh viện lớn: Bệnh viện Giao thông Vận tải, Bệnh viện Nhiệt đới Trung ương cơ sở 2.
  • Khu vực tập trung nhiều trung tâm thương mại, siêu thị lớn: Vincom Nguyễn Chí Thanh, Big C Thăng Long.
  • Gần các tiện ích công cộng như công viên, hồ điều hòa, đáp ứng nhu cầu vui chơi, giải trí.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, gần các tuyến xe buýt và các trục đường chính.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có dòng tiền ổn định từ việc cho thuê kinh doanh, hoặc các gia đình mong muốn có một không gian sống tiện nghi, đẳng cấp ngay tại trung tâm thành phố với khả năng kinh doanh đa ngành nghề.