Nhà Phân lô Nghĩa Đô, Cầu Giấy 81m² giá 28.8 tỷ - Khu vực trí thức, ô tô tránh | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phân lô Nghĩa Đô, Cầu Giấy 81m² giá 28.8 tỷ - Khu vực trí thức, ô tô tránh

28.8 tỷ
355 m² - 81 triệu/m²

Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
355 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo tại Nghĩa Đô, Cầu Giấy! Với thiết kế phân lô bàn cờ hiện đại, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn kết nối thuận tiện với các khu vực xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: 5 tầng, 6 phòng ngủ, 6 phòng tắm
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, vỉa hè thoáng, ô tô tránh nhau dễ dàng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên chỉ 3 phút đi bộ, lý tưởng cho việc tập thể dục mỗi sáng
  • Khu vực hạ tầng đồng bộ, an ninh cao, hàng xóm là tầng lớp trí thức, phó giáo sư, doanh nhân
  • Kết nối dễ dàng với các tuyến đường lớn như Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Văn Huyên, Phạm Văn Đồng
  • Gần nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28.8 tỷ VND
  • Giấy tờ: Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình trí thức, doanh nhân hoặc các chuyên gia đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp trong khu vực Cầu Giấy.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội