Nhà Phân Lô Lĩnh Nam, Hoàng Mai 58m² - Ô Tô Tránh, Kinh Doanh Đỉnh Cao | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phân Lô Lĩnh Nam, Hoàng Mai 58m² - Ô Tô Tránh, Kinh Doanh Đỉnh Cao

23 tỷ
58 m² - 397 triệu/m²

Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58 m²

Siêu phẩm nhà phân lô tại Lĩnh Nam, Hoàng Mai sẵn sàng chào đón chủ nhân mới! Vị trí đắc địa với đường ô tô tránh, vỉa hè rộng rãi, cực kỳ thuận tiện cho cả việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền 5.5m, bố cục vuông vắn, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà phân lô bàn cờ, đường trước nhà ô tô tránh, vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ và ra vào nhà dễ dàng. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học các cấp trên địa bàn phường Lĩnh Nam, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ đầu mối phía Nam khoảng 1.5km, dễ dàng tiếp cận nguồn hàng hóa đa dạng.
  • Gần công viên Yên Sở, không gian xanh mát cho các hoạt động thư giãn, thể thao.
  • Dễ dàng di chuyển tới các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Tam Trinh, Lĩnh Nam.
  • Nhiều tiện ích dịch vụ, cửa hàng tiện lợi, quán ăn xung quanh đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình có ô tô, mong muốn một không gian sống tiện nghi, an ninh và thuận tiện kinh doanh. Đặc biệt phù hợp với khách hàng tìm kiếm bất động sản có vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng tại khu vực Hoàng Mai.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm đắc địa với tiềm năng kinh doanh vượt trội! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.