Nhà phân lô Kiến Hưng, Hà Đông 50m² giá 15.99 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Kiến Hưng, Hà Đông 50m² giá 15.99 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

15.99 tỷ
50 m² - 320 triệu/m²

Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
50 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà phân lô Kiến Hưng, Hà Đông! Với vị trí cực đẹp, sát trục chính đi Cienco5 (QL21C), nhà nằm trong khu vực phát triển sôi động, thuận tiện giao thông và tiện ích phong phú.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 5 tầng, 4 phòng ngủ, đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt thoáng trước sau, kinh doanh cực có lộc; móng xây chắc chắn, có thể lên 7 tầng, lắp thang máy thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục chính giao thông Cienco5 chỉ vài bước chân
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Hà Đông
  • Tiện lợi đến các trường học, bệnh viện trong khu vực
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.99 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các nhà đầu tư kinh doanh, gia đình muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoáng đãng tại Hà Đông.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà và làm việc chính chủ.