Nhà phân lô Khương Đình 50m² 6 tầng thang máy - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Khương Đình 50m² 6 tầng thang máy - Ô tô vào tận nhà

1339 tỷ
50 m² - 26780 triệu/m²

Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

27 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50 m²

Nhà phân lô 6 tầng thang máy tại Khương Đình, thiết kế hiện đại, gara ô tô và công năng chuẩn cho gia đình vừa ở vừa kinh doanh, sẵn sàng vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Tầng 1 gara ô tô hoặc kinh doanh nhẹ; tầng 2 phòng khách và bếp sang trọng; tầng 3, 4, 5 mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng khép kín; tầng 6 phòng thờ và sân phơi, không gian chill.
  • Đặc điểm: Nhà phân lô cao cấp, thang máy hiện đại, ngõ rộng thoáng, gần phố, dân trí cao, an ninh tốt, sổ đỏ chính chủ, nhà vuông vắn dễ bố trí nội thất.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư Khương Đình phát triển, xung quanh nhiều cửa hàng, dịch vụ và tiện ích hàng ngày.
  • Gần chợ và siêu thị mini, mua sắm nhu yếu phẩm thuận tiện cho cả gia đình.
  • Dễ dàng kết nối đến các tuyến đường chính của quận Thanh Xuân, thuận tiện đi làm và di chuyển khắp nội thành.
  • Khu vực an ninh tốt, môi trường sống văn minh, phù hợp gia đình có trẻ nhỏ và người lớn tuổi.
  • Xung quanh có đầy đủ trường học, khu vui chơi, phòng tập, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt và giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 13.9 tỷ, sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn, có thể thương lượng thêm với khách thiện chí.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp với gia đình nhiều thế hệ cần không gian riêng tư, người làm việc tại khu vực Thanh Xuân muốn ở nhà phân lô có gara ô tô, hoặc khách vừa ở vừa kinh doanh nhẹ, cho thuê giữ tiền và hưởng tiềm năng tăng giá khu Khương Đình.