Nhà phân lô KĐT Đồng Tàu, Thịnh Liệt 66m² giá 30 tỷ - Đầu tư sinh lời hiệu quả! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô KĐT Đồng Tàu, Thịnh Liệt 66m² giá 30 tỷ - Đầu tư sinh lời hiệu quả!

30 tỷ
66 m² - 455 triệu/m²

Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66 m²

Cơ hội sở hữu nhà phân lô tại Khu đô thị Đồng Tàu, phường Thịnh Liệt, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Với diện tích 66m², ngôi nhà mới xây 7 tầng có thang máy, lô góc 2 mặt thoáng, đảm bảo không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: 7 tầng, có thang máy, gara ô tô
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt thoáng, khu vực kinh doanh sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Big C, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách bến xe Giáp Bát khoảng 1.5km, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Hệ thống trường học chất lượng, từ mầm non đến THPT, trong bán kính 1km
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, phù hợp để ở và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, doanh nhân cần không gian làm việc và sinh hoạt, hoặc những ai muốn đầu tư sinh lời trong khu vực có tốc độ phát triển nhanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!