Nhà Phân Lô KĐT Đền Lừ 55m² x 6 Tầng - Ô Tô Tránh, Kinh Doanh Đỉnh Cao | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phân Lô KĐT Đền Lừ 55m² x 6 Tầng - Ô Tô Tránh, Kinh Doanh Đỉnh Cao

19 tỷ
330 m² - 58 triệu/m²

Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
330 m²

Siêu phẩm nhà phân lô KĐT Đền Lừ, Hoàng Mai, Hà Nội, sở hữu vị trí đắc địa, ô tô tránh, 2 mặt thoáng trước sau, sẵn sàng đón chủ nhân mới. Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: Xây dựng 6 tầng mới, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà phân lô vuông vắn, 2 thoáng trước sau đón gió tự nhiên, ô tô đỗ cửa và tránh nhau thoải mái. Tặng toàn bộ nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali vào ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong KĐT Đền Lừ sầm uất, giao thông thuận tiện.
  • Gần các tuyến đường lớn như Nguyễn Tam Trinh, Minh Khai, Tam Trinh, dễ dàng di chuyển vào trung tâm.
  • Xung quanh có đầy đủ tiện ích: Chợ Mơ, siêu thị, trường học các cấp (THCS Hoàng Văn Thụ, THPT Thăng Long), bệnh viện Bạch Mai, Việt Pháp cách đó không xa.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, môi trường sống trong lành.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh, đồng thời có thể kết hợp kinh doanh đa ngành nghề như văn phòng, spa, phòng khám, hoặc cho thuê văn phòng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà đẹp với vị trí vàng! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.