Nhà phân lô Hoàng Quốc Việt 80.5m² giá 27.5 tỷ - Đầu tư sinh lời nhanh chóng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Hoàng Quốc Việt 80.5m² giá 27.5 tỷ - Đầu tư sinh lời nhanh chóng!

27.5 tỷ
80.5 m² - 342 triệu/m²

Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80.5 m²

Cơ hội đầu tư bất động sản tuyệt vời tại khu vực Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy! Ngôi nhà phân lô ô tô tránh, với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một bất động sản sinh lời nhanh chóng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80.5m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng, thiết kế thông minh và hợp lý
  • Đặc điểm: Vị trí phân lô, ô tô tránh, có vỉa hè rộng rãi, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Nghĩa Đô khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Cách công viên Nghĩa Đô chỉ 1km, không gian xanh cho gia đình
  • Giao thông thuận tiện, gần các tuyến đường lớn như Nguyễn Khánh Toàn, Nguyễn Phong Sắc
  • Phục vụ đầy đủ các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, bệnh viện, nhà hàng trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị gia tăng cao trong tương lai, hoặc gia đình có nhu cầu sinh sống tại khu vực trung tâm với đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội