Nhà phân lô Hoàng Quốc Việt 55m² giá 15.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Hoàng Quốc Việt 55m² giá 15.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà, vị trí đắc địa!

15.7 tỷ
55 m² - 285 triệu/m²

Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²

Chủ cần bán gấp nhà phân lô tại đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản giá trị tại trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 4 tầng, kết cấu kiên cố, có thể cải tạo hoặc xây mới
  • Đặc điểm: Ngõ rộng 4m, ô tô vào tận nhà, thuận tiện đi lại
  • Vị trí: Đường Hoàng Quốc Việt, trung tâm quận Cầu Giấy
  • Pháp lý: Chính chủ, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Học viện Kỹ thuật Quân sự, Đại học Điện lực, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên
  • Cách công viên Nghĩa Đô chỉ vài phút đi bộ, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Chợ Nghĩa Tân gần kề, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Kết nối nhanh ra các tuyến phố lớn: Phạm Văn Đồng, Nguyễn Văn Huyên, Võ Chí Công, giao thông thuận tiện
  • Xung quanh có đầy đủ siêu thị, nhà hàng, trường học, bệnh viện, cực kỳ tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các gia đình muốn ở trong khu vực an ninh tốt, dân trí cao, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có tiềm năng cho thuê cao trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà miễn phí và không bỏ lỡ cơ hội này!