Nhà phân lô Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy 49m² giá 19.3 tỷ - Gara ô tô trong nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy 49m² giá 19.3 tỷ - Gara ô tô trong nhà!

19.3 tỷ
49 m² - 394 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
49 m²

Khám phá cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà phân lô góc tại phố Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai mong muốn một không gian sống lý tưởng, đầy đủ tiện nghi và giao thông thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hiện đại, các phòng đều có cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên
  • Đặc điểm: Nhà lô góc 2 mặt thoáng, gara ô tô trong nhà, đỗ vừa xe CX5 thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trung tâm, gần ngã tư Dương Quảng Hàm - Nguyễn Khánh Toàn, thuận tiện di chuyển
  • Khu dân cư cao cấp, an ninh tốt và nhiều tiện ích xung quanh
  • Gần các trung tâm thương mại, trường học và bệnh viện lớn
  • Ngõ ô tô tránh, thông thoáng, thuận lợi cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.3 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ, các doanh nhân hoặc người có nhu cầu đầu tư kinh doanh trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.