Nhà phân lô Dương Quảng Hàm 50m² giá 20.2 tỷ - An ninh tuyệt đối, cực kỳ thuận tiện! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Dương Quảng Hàm 50m² giá 20.2 tỷ - An ninh tuyệt đối, cực kỳ thuận tiện!

20.2 tỷ
50 m² - 404 triệu/m²

Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn nhà phân lô tuyệt đẹp tại phố Dương Quảng Hàm, quận Cầu Giấy, Hà Nội. Với diện tích 50m², 6 tầng, mặt tiền 4.3m, căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Tầng 1: Để xe và vệ sinh (có thể thiết kế lại làm phòng khách và bếp) - Tầng 2: Phòng khách + Bếp - Tầng 3: 1 Ngủ Master và vệ sinh - Tầng 4: 2 ngủ nhỏ - Tầng 5: Căn hộ cho thuê tạm - Tầng 6: Sân phơi.
  • Đặc điểm: 6 tầng chắc chắn, thiết kế hợp lý, có thể lắp thang máy, tất cả các tầng đều có ban công đua ra 1m, diện tích sử dụng 55m², sổ đỏ vuông vắn.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Công An phường, đảm bảo an ninh tuyệt đối.
  • Gần chợ và các trường học như ĐH Thủ Đô HN, Trường mầm non và C1,2,3.
  • Giao thông thuận tiện kết nối ra đường Cầu Giấy và Nguyễn Khánh Toàn.
  • Ngõ rộng thoáng, chỉ cách mặt phố 10m, dễ dàng cho xe máy và ô tô vào tận nơi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình có nhu cầu sống trong khu vực trung tâm, gần các tiện ích và an ninh tốt. Cũng là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà miễn phí. Cơ hội sở hữu không thể bỏ lỡ!