Nhà Phân Lô Đinh Tiên Hoàng, HP - 50.4m² x 4 Tầng, 5.5 Tỷ - Sổ Đỏ Chính Chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phân Lô Đinh Tiên Hoàng, HP - 50.4m² x 4 Tầng, 5.5 Tỷ - Sổ Đỏ Chính Chủ

5.5 tỷ
50.4 m² - 109 triệu/m²

Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
50.4 m²

Nhà phân lô Đinh Tiên Hoàng - Trung tâm Hải Phòng, sẵn sàng đón chủ nhân mới!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà phân lô đẹp tại khu vực Đinh Tiên Hoàng – Hoàng Văn Thụ, Hồng Bàng, tâm điểm sầm uất bậc nhất thành phố. Nơi hội tụ dân trí cao, an ninh đảm bảo, mang đến cuộc sống tiện nghi và an lành.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.4m²
  • Bố trí: 4 tầng kiên cố, thiết kế thông minh gồm 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, không gian phòng khách rộng rãi, bếp ấm cúng, phòng thờ trang nghiêm và sân phơi tiện lợi.
  • Đặc điểm: Hướng Bắc ghé Đông, rất hợp phong thuỷ, mang lại sinh khí và tài lộc cho gia chủ. Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, sẵn sàng để ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên mặt tiền đường Đinh Tiên Hoàng sầm uất, thuận tiện kinh doanh, buôn bán.
  • Gần các tiện ích công cộng thiết yếu: Chợ Sắt, siêu thị, ngân hàng, bưu điện...
  • Di chuyển dễ dàng đến các trường học các cấp: THCS Tô Hiệu, THPT Ngô Quyền, Đại học Hàng Hải Việt Nam.
  • Gần các bệnh viện lớn: Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Hải Phòng, Bệnh viện Phụ sản Hải Phòng.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo 24/7.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ (Có thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh tại trung tâm thành phố Hải Phòng. Phù hợp cho cả mục đích an cư và kinh doanh sinh lời nhờ vị trí đắc địa.