Nhà phân lô Đền Lừ 1, Quận Hoàng Mai 70m² giá 26.7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phân lô Đền Lừ 1, Quận Hoàng Mai 70m² giá 26.7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

26.7 tỷ
70 m² - 381 triệu/m²

Phường Trần Phú, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản "vàng" tại khu phân lô Đền Lừ 1, quận Hoàng Mai. Với vị trí đắc địa và mặt tiền rộng 4.3m, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế tối ưu công năng, tổng diện tích sử dụng lên tới 350m²
  • Đặc điểm: Mặt tiền thoáng, đường ô tô tránh, hiện tại đang cho thuê kinh doanh tạp hóa với dòng tiền ổn định, có thể dễ dàng chuyển đổi sang văn phòng, spa, phòng khám.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối
  • Gần các trục giao thông huyết mạch như Tân Mai, Tam Trinh, Vành Đai 2.5
  • Cách các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện chỉ vài phút đi bộ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh sinh lời hoặc các gia đình đang tìm kiếm không gian sống trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!