Nhà Phân Lô Cầu Giấy 58m² 4 Tầng - Ô Tô Đỗ Cửa, Ngõ Thông Kinh Doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phân Lô Cầu Giấy 58m² 4 Tầng - Ô Tô Đỗ Cửa, Ngõ Thông Kinh Doanh

24 tỷ
58 m² - 414 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58 m²

Siêu phẩm nhà phân lô khu vực Cầu Giấy, sở hữu vị trí đắc địa với ngõ thông tứ tung, ô tô đỗ cửa tiện lợi. Cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng cho gia đình!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, móng chắc chắn, có thể lên thêm tầng. Vị trí mặt ngõ thông, ô tô tránh nhau thoải mái, đỗ cửa ngày đêm. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường lớn Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Văn Huyên, giao thông cực kỳ thuận tiện.
  • Gần các trường học quốc tế danh tiếng, các học viện, cao đẳng, đại học lớn như: Đại học Quốc gia, Học viện Báo chí & Tuyên truyền, Đại học Điện lực...
  • Khu vực an sinh xã hội đỉnh cao, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng, trung tâm thương mại, bệnh viện.
  • Ngõ thông ra nhiều tuyến phố, dễ dàng di chuyển sang các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định hoặc gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, an ninh và gần các tiện ích giáo dục hàng đầu.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phân lô vị trí vàng Cầu Giấy! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.