Nhà Phan Huy Ích, Gò Vấp 64,2m² 11,9 tỷ - Ô tô vào | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phan Huy Ích, Gò Vấp 64,2m² 11,9 tỷ - Ô tô vào

11.9 tỷ
64 m² - 186 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
64 m²

Nhà hẻm xe hơi Phan Huy Ích, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, thang máy—vào ở ngay, khu dân trí cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:64,2m²
  • Bố trí:Trệt + lửng + 3 lầu, 3 PN, 5 WC, gara ô tô, phòng làm việc, sân thượng sau
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi, khu nhà cao tầng, hướng Nam, thang máy, nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Di chuyển thuận tiện ra trục đường Phan Huy Ích, kết nối nhanh các tuyến đường lớn khu Gò Vấp
  • Khu dân cư hiện hữu, nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn, dịch vụ sinh hoạt trong bán kính gần
  • Thuận tiện tiếp cận trường học các cấp và cơ sở giáo dục trong khu vực
  • Gần khu mua sắm, chợ truyền thống phục vụ nhu cầu hằng ngày
  • Dễ tiếp cận cơ sở y tế, nhà thuốc, phòng khám khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:11,9 tỷ

Phù hợp với ai:

Hợp gia đình cần nhà rộng, nhiều phòng, ưu tiên gara ô tô và không gian làm việc riêng; phù hợp khách mua ở lâu dài, chuộng khu dân trí cao và pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Nhắn tin để nhận thông tin chi tiết, lịch xem nhà và trao đổi thương lượng trực tiếp.