Nhà nhỏ xinh Lê Văn Lương, Quận 7 - 12m² giá chỉ 750 triệu | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà nhỏ xinh Lê Văn Lương, Quận 7 - 12m² giá chỉ 750 triệu

750 triệu
12 m² - 63 triệu/m²

Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
12 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại trung tâm Quận 7 với mức giá cực tốt chỉ 750 triệu đồng. Căn nhà nhỏ xinh, thiết kế tối ưu, sẵn sàng để dọn vào ở ngay hoặc đầu tư cho thuê cực hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 12m²
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lầu gồm 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm và ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, sạch sẽ, hẻm trước nhà thông thoáng 3m, điện nước chính, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Lotte Mart Quận 7 chỉ 5 phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm
  • Gần trường Tiểu học Tân Hưng, thuận tiện cho việc đưa đón con em
  • Cách Bách Hóa Xanh và các cửa hàng tiện lợi chỉ vài bước chân
  • Vị trí gần cầu Kênh Tẻ, kết nối nhanh chóng sang Quận 4 và trung tâm Quận 1
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh và đầy đủ các dịch vụ y tế, ăn uống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 750 triệu (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho người độc thân, cặp vợ chồng trẻ mới cưới muốn có không gian riêng tư tại Sài Gòn, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có dòng tiền cho thuê ổn định tại khu vực Quận 7.

Liên hệ:

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế ngay hôm nay!