Nhà nhỏ xinh 12m² Quận 7 - Sổ hồng chung, sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà nhỏ xinh 12m² Quận 7 - Sổ hồng chung, sẵn sàng vào ở ngay!

990 triệu
12 m² - 83 triệu/m²

Phường Tân Quy, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
12 m²

Nhà nhỏ xinh, vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận 7, chỉ cách mặt tiền đường 30m, sẵn sàng đón chủ nhân mới. Cơ hội an cư lý tưởng cho gia đình nhỏ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 12m² (ngang 4m, dài 3.1m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu gồm phòng khách, bếp, 2 WC, có ban công thoáng mát. Trần cao tạo cảm giác rộng rãi, nhà luôn mát mẻ.
  • Đặc điểm: Hẻm gần 3m, cách đường nhựa 30m. Khu vực cao ráo, không ngập nước, dân cư yên tĩnh, an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Quy, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Di chuyển dễ dàng đến các trường học từ mầm non đến THPT trên địa bàn Quận 7.
  • Cách Lotte Mart Quận 7 khoảng 2km, đáp ứng nhu cầu giải trí và mua sắm.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Quận 7, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Thị Thập, Nguyễn Văn Linh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 990 triệu đồng (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các cặp vợ chồng trẻ, người độc thân hoặc gia đình nhỏ đang tìm kiếm một chốn an cư ổn định, tiện nghi với mức giá hợp lý ngay tại khu vực trung tâm sầm uất của Quận 7.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm trong mơ tại Quận 7! Liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.