Nhà nhỏ Thới An, Quận 12, 24.75m² giá 2.69 tỷ - Đẹp ở ngay, an ninh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà nhỏ Thới An, Quận 12, 24.75m² giá 2.69 tỷ - Đẹp ở ngay, an ninh tốt!

2.69 tỷ
24.75 m² - 109 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
24.75 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà nhỏ nhưng đầy đủ công năng giữa lòng thành phố? Ngôi nhà này tọa lạc ngay trung tâm hành chính Thới An, Quận 12, chỉ cách Gò Vấp 5 phút, là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24.75m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, vào ở ngay, sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Thới An và Trường THCS Thới An, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Thới An chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.69 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và thuận tiện.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ xem nhà và làm việc chính chủ ngay hôm nay!