Nhà nhỏ quận 7 12m² giá 680 triệu - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà nhỏ quận 7 12m² giá 680 triệu - Chính chủ bán gấp!

680 triệu
12 m² - 57 triệu/m²

Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
12 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà nhỏ xinh xắn tại hẻm 391, đường Huỳnh Tấn Phát, phường Tân Thuận, quận 7. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở giá rẻ tại vị trí thuận lợi!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 12m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 toilet, 1 trệt và 1 lầu
  • Đặc điểm: Sổ hồng chung, điện nước riêng, công chứng vi bằng thừa phát lại, hẻm rộng cho xe ba gác vào thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần KCX Tân Thuận, thuận tiện cho việc làm việc
  • Cách chợ Tân Thuận chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hằng ngày
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển tới khu vực trung tâm quận 1 qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 680 triệu VND (bớt lộc cho người thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình nhỏ, người đi làm cần tìm không gian sống yên tĩnh hoặc nhà đầu tư muốn kiếm lời từ cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà trước 30 phút, nhà đang cho thuê nên cần phải hẹn trước!