Nhà Nguyễn Xí, Bình Thạnh 77m² giá 7.98 tỷ - Giảm ngay 270 triệu! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Nguyễn Xí, Bình Thạnh 77m² giá 7.98 tỷ - Giảm ngay 270 triệu!

7.98 tỷ
77 m² - 104 triệu/m²

Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
77 m²

Khám phá ngay căn nhà tuyệt đẹp trên đường Nguyễn Xí, Bình Thạnh! Với thiết kế hiện đại, căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn với giá giảm 270 triệu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m² (5.4x14m, nở hậu 5.8m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ và 2 WC
  • Đặc điểm: Đường 2m thông (DP 4m), chỉ cách hẻm xe hơi 20m và 200m đến đường Nguyễn Xí

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, khu mua sắm và các tiện ích sinh hoạt hàng ngày
  • Chỉ 5 phút đến trường học và bệnh viện
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện, gần trạm metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.98 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình trẻ, những ai muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp xem nhà.