8 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà Nguyễn Văn Đậu Q.Bình Thạnh 181m² 24 tỷ - Chính chủ bán
24 tỷ
181 m² - 133 triệu/m²
Phường 11, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
14 Phòng
Phòng tắm
16 Phòng
Diện tích
181 m²
Chính chủ bán nhà 1 trệt 3 lầu Nguyễn Văn Đậu thích hợp chuyển ngay sang CHDV hoặc văn phòng đang có dòng tiền thuê 25 triệu/tháng.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:181m²
- Bố trí:1 trệt 3 lầu chia 3 căn riêng biệt, tổng 14 phòng ngủ, 16 WC
- Đặc điểm:Hẻm xe tải/xe hơi, giếng trời và ban công mỗi tầng, sổ hồng riêng công chứng ngay
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Bà Chiểu đáp ứng nhu cầu mua sắm và ăn uống hàng ngày
- Nằm trên trục Nguyễn Hữu Cảnh dễ dàng kết nối Landmark 81 và trung tâm Quận 1
- Tiếp cận trường ĐH Hutech và ĐH Tôn Đức Thắng thuận tiện học tập và tuyển dụng nhân sự
- Gần bệnh viện Quận Bình Thạnh để chăm sóc sức khỏe cho gia đình hoặc khách thuê
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:24 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp chủ đầu tư CHDV, văn phòng nhỏ hoặc cả nhà kinh doanh đa ngành cần dòng tiền ổn định.
Liên hệ:
Liên hệ để nhận lịch xem nhà và duyệt pháp lý nhanh chóng.