Nhà Nguyễn Thị Minh Khai Q1 444m² 90 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Nguyễn Thị Minh Khai Q1 444m² 90 tỷ - Ô tô vào tận nhà

90 tỷ
444 m² - 203 triệu/m²

Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
444 m²

Nhà rộng 444m² mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, ô tô vào tận nhà và phù hợp để khai thác nhà hàng hoặc văn phòng sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:444m²
  • Bố trí:Trệt, lầu, đang cho nhà hàng thuê
  • Đặc điểm:Kết cấu chắc chắn, khu vực trung tâm, pháp lý chưa hoàn công nhưng sổ hồng đang xử lý

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bến Thành, thuận lợi cho khách hàng ghé mua sắm và ăn uống
  • Cách tòa nhà Bitexco Financial Tower khoảng 500m, thuận tiện gặp gỡ đối tác
  • Trong vòng bán kính 1km có Bệnh viện Quận 1 và Trung tâm thương mại Saigon Centre
  • Tiếp giáp tuyến Metro số 1 và chuỗi nhà hàng cao cấp trên đường Lê Thánh Tôn
  • Liền kề trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai, phù hợp cho cán bộ công nhân viên ở lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:90 tỷ

Phù hợp với ai:

Doanh nghiệp hoặc nhà đầu tư muốn giữ tài sản khu trung tâm, khai thác nhà hàng, văn phòng, hoặc cho thuê dài hạn với nguồn khách ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ để được đội ngũ chuyên viên hỗ trợ thủ tục pháp lý và sắp xếp lịch tham quan.