4 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà Nguyễn Thị Búp Quận 12 120m² 7.89 tỷ - Chính chủ bán
7.89 tỷ
120 m² - 66 triệu/m²
Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
120 m²
Chính chủ bán nhà mặt tiền Nguyễn Thị Búp, quận 12, sẵn sàng vào ở ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:120m²
- Bố trí:Trệt + 1 lầu, 4 phòng ngủ, phòng khách và bếp rộng rãi, sân trước để xe máy/ô tô nhỏ
- Đặc điểm:Đường nhựa 6m cách mặt tiền 30m, sổ riêng hoàn công, hỗ trợ ngân hàng
Tiện ích xung quanh:
- Ngay chợ Hiệp Thành City và chuỗi thương mại nội khu phục vụ sinh hoạt hàng ngày
- Cách UBND phường Hiệp Thành và trạm y tế chỉ vài phút, đảm bảo giấy tờ và chăm sóc sức khỏe gần nhà
- Gần trường THCS Hiệp Thành và các cấp học liền kề nên thuận tiện cho con nhỏ
- Thuận tiện kết nối trục Nguyễn Ảnh Thủ và Lê Thị Riêng để vào trung tâm Gò Vấp cùng Metro số 2 đang triển khai
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:7.89 tỷ
Phù hợp với ai:
Gia đình nhiều thế hệ cần không gian rộng, nhà đầu tư săn đất đẹp khu Hiệp Thành, người cần nhà chính chủ giao dịch nhanh.
Liên hệ:
Đặt lịch xem nhà 24/7 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà đẹp, công năng đầy đủ và pháp lý rõ ràng.