Nhà Nguyễn Khoái Lĩnh Nam 45m² 6.08 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Nguyễn Khoái Lĩnh Nam 45m² 6.08 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

6.08 tỷ
45 m² - 135 triệu/m²

Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
45 m²

Nhà phố Nguyễn Khoái, Lĩnh Nam, Hoàng Mai, thiết kế 4 tầng, full công năng, ngõ nông thoáng, sẵn sàng vào ở ngay cho gia đình tìm chỗ an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:45m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng, gồm 5 phòng ngủ, phòng khách, bếp ăn riêng, sân thượng siêu rộng thuận tiện làm sân phơi hoặc khu vui chơi, sinh hoạt chung.
  • Đặc điểm:Nhà gần phố, ngõ nông thoáng, đầy đủ công năng, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, xung quanh nhiều nhà ở, cửa hàng buôn bán sầm uất.
  • Gần chợ và siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Khu vực có nhiều trường học và nhà trẻ các cấp, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.
  • Kết nối giao thông thuận lợi tới trung tâm quận Hoàng Mai và các quận lân cận thông qua các trục đường lớn.
  • Gần các dịch vụ thiết yếu như phòng khám, nhà thuốc, ngân hàng, giúp sinh hoạt hàng ngày trở nên tiện lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.08 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc nhiều thế hệ muốn ở gần trung tâm, cần không gian 5 phòng ngủ rộng rãi, sân thượng lớn để trồng cây, thư giãn, cũng như những ai tìm nhà ở lâu dài với pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà trực tiếp, thương lượng thêm với chủ nhà để chốt được mức giá tốt nhất.