Nhà Nguyễn Đức Cảnh 24m² - 6.85 tỷ - Ngõ thông kinh doanh, ô tô đỗ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Nguyễn Đức Cảnh 24m² - 6.85 tỷ - Ngõ thông kinh doanh, ô tô đỗ!

6.85 tỷ
24 m² - 285 triệu/m²

Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
24 m²

Tìm kiếm một tổ ấm vừa an cư, vừa có tiềm năng kinh doanh tại trung tâm Hoàng Mai? Ngôi nhà 5 tầng tại Nguyễn Đức Cảnh này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn, với vị trí ngõ thông, ô tô đỗ cửa và tiện ích ngập tràn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng kiên cố, gồm 4 phòng ngủ và 5 phòng vệ sinh hiện đại.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa mặt ngõ thông, thuận tiện kinh doanh hoặc làm văn phòng. Ô tô nhỏ có thể lùi đỗ trước nhà, chỉ cách 1 nhà là ra đường ô tô tránh. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng sang tên nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ Đền Lừ: Chỉ vài bước chân là đến Hồ Đền Lừ, không gian xanh mát lý tưởng để tập thể dục, dạo bộ.
  • Giáo dục: Ngay cạnh Trường Tiểu học Đền Lừ và Trường THCS Đền Lừ, đảm bảo con cái đi học an toàn và thuận tiện.
  • Chợ & Mua sắm: Gần chợ Đền Lừ và các siêu thị mini, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Giao thông: Nằm trên ngõ thông, dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính, thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm.
  • Y tế: Dễ dàng tiếp cận các phòng khám, nhà thuốc và Bệnh viện Ung Bướu Hà Nội trong bán kính vài km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.85 tỷ VND (có thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình muốn an cư lâu dài, đặc biệt là những gia đình có con nhỏ đang đi học. Với lợi thế ngõ thông và có thể kinh doanh, đây cũng là lựa chọn tuyệt vời cho các cá nhân hoặc hộ gia đình mong muốn kết hợp không gian sống và phát triển công việc kinh doanh tại gia.