Nhà Nguyễn Cư Trinh Q1 42m² 17.5 tỷ - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Nguyễn Cư Trinh Q1 42m² 17.5 tỷ - Giá tốt hiếm có

17.5 tỷ
42 m² - 417 triệu/m²

Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Giá tốt hiếm có ở trung tâm Quận 1 khi nhà góc 3 lầu này vừa giảm 3 tỷ, sổ đỏ chuẩn sẵn sàng trao tay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:42m² (3.75 x 11.25m)
  • Bố trí:1 Trệt + 2 Lầu + Sân thượng
  • Đặc điểm:Nhà góc trong cư xá Nguyễn Cảnh Chân, diện tích công nhận 30.94m², pháp lý rõ ràng, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Bộ Công an Nguyễn Trãi, đảm bảo an ninh 24/7 cho cư dân
  • Cách chợ Bến Thành và phố đi bộ Nguyễn Huệ chưa đầy 1km để mua sắm, ẩm thực
  • Tiếp cận ga Metro Bến Thành – Suối Tiên thuận tiện kết nối về các quận trung tâm
  • Trong bán kính 500m có Vincom Center Đồng Khởi và Takashimaya, phục vụ nhu cầu sống cao cấp
  • Hệ thống bệnh viện Nhân dân 115 và Bệnh viện Từ Dũ khoảng 2km, chăm sóc sức khỏe toàn diện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:17,5 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình thích hưởng cuộc sống trung tâm, hoặc nhà đầu tư tìm bất động sản bán gấp, dễ cho thuê, vị trí đẹp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin và lên lịch xem nhà trực tiếp kịp thời.