Nhà Nguyễn Công Trứ Sơn Trà 65m² giá 8,2 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Nguyễn Công Trứ Sơn Trà 65m² giá 8,2 tỷ - Ô tô vào tận nhà

8.2 tỷ
65 m² - 126 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

16 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
65 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng 3 tầng tại đường Nguyễn Công Trứ, quận Sơn Trà, vị trí đẹp, đường 8m ô tô ra vào thuận tiện, kết nối nhanh ra biển Mỹ Khê và phù hợp vừa ở vừa khai thác cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:65m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng gồm sân đậu ô tô, giếng trời thoáng, 4 phòng ngủ và 3 WC
  • Đặc điểm:Sổ hồng đẹp nở hậu, hướng Đông tứ trạch mát mẻ, khu du lịch sôi động, có thể khai thác dòng tiền gần 400 triệu/năm

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối nhanh ra bãi biển Mỹ Khê, thuận tiện nghỉ dưỡng và khai thác khách du lịch
  • Nằm trong khu vực Sơn Trà sôi động, tập trung nhiều dịch vụ phục vụ khách Tây, Hàn Quốc và Trung Quốc
  • Di chuyển thuận lợi trên trục đường Nguyễn Công Trứ, đường rộng 8m phù hợp ô tô ra vào hằng ngày
  • Dễ dàng tiếp cận các nhà hàng, quán cà phê và tiện ích du lịch ven biển quanh khu Mỹ Khê
  • Thuận tiện kết nối các tuyến đường trung tâm quận Sơn Trà, phù hợp nhu cầu ở thực lẫn đầu tư khai thác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8,2 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần nhà ở rộng rãi gần biển, khách mua tìm bất động sản có pháp lý rõ ràng tại Sơn Trà hoặc nhà đầu tư muốn khai thác lưu trú, homestay, căn hộ dịch vụ nhờ vị trí nằm trong khu du lịch sầm uất.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà vị trí đẹp gần biển, pháp lý sẵn sàng và tiềm năng khai thác tốt, hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem thực tế và chốt nhanh giá tốt.