2 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà riêng
- Tỉnh Hải Dương
- Huyện Ninh Giang
Nhà Nguyễn Công Trứ Ninh Giang 27m² 1.35 tỷ - Chính chủ bán
1.35 tỷ
27 m² - 50 triệu/m²
Huyện Ninh Giang, Tỉnh Hải Dương
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
27 m²
Nhà Nguyễn Công Trứ nằm trong ngõ nhỏ thông thoáng, chính chủ bán, sổ đỏ chủ quyền, có thể vào ở ngay hoặc cho thuê sinh lời.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:27m²
- Bố trí:Phòng khách, bếp riêng, 1 phòng ngủ rộng có thể chia thành 2 phòng
- Đặc điểm:Nhà 2 tầng chắc chắn, ngõ trước mặt 3 m, phù hợp gia đình tài chính gọn
Tiện ích xung quanh:
- Gần UBND huyện Ninh Giang, thuận tiện xử lý hành chính hàng ngày
- Chợ Ninh Giang cách vài phút, tiếp cận nhanh nhu cầu mua sắm hàng thiết yếu
- Trường THPT Ninh Giang đa dạng các lớp cấp 3 cho con em
- Bệnh viện Đa khoa huyện Ninh Giang khoảng 2 km giúp an tâm chăm sóc sức khỏe
- Một số quán ăn vặt và dịch vụ nội khu Nguyễn Công Trứ phục vụ sinh hoạt
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:1.35 tỷ (thương lượng trực tiếp)
Phù hợp với ai:
Gia đình trẻ cần căn nhà nhỏ để ở hoặc nhà đầu tư tìm tài sản sổ đỏ hỗ trợ cho thuê nhanh.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để sở hữu căn nhà Nguyễn Công Trứ giá hợp lý, sẵn sàng bàn giao trong tháng.