Nhà Ngọc Thụy Long Biên 38m² - Lô góc, vị trí đẹp, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Ngọc Thụy Long Biên 38m² - Lô góc, vị trí đẹp, sẵn sàng ở ngay!

10.4 tỷ
38 m² - 274 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Sở hữu ngay căn nhà cấp 4 lô góc hiếm có tại Ngọc Thụy, Long Biên, khu vực đất cán bộ Học Viện Hậu Cần, đảm bảo pháp lý và an ninh tuyệt đối. Vị trí vàng, chỉ cách chung cư Học Viện Hậu Cần 30m, Khai Sơn City 100m, mang đến cuộc sống tiện nghi và giá trị đầu tư vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:38m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4 kiên cố, lô góc thoáng đãng với mặt tiền 3.5m, thiết kế đủ công năng sử dụng cho gia đình nhỏ, có thể cải tạo hoặc xây mới theo ý muốn.
  • Đặc điểm:Đất cấp cho cán bộ Học Viện Hậu Cần, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu dân cư sầm uất, giao thông thuận tiện, nhiều đường lớn nhỏ kết nối.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Học viện Hậu cần chỉ vài bước chân, thuận tiện cho cán bộ công nhân viên.
  • Gần chung cư Khai Sơn City (cách 100m) với hệ thống tiện ích đẳng cấp như trường học quốc tế, trung tâm thương mại, công viên.
  • Hệ thống trường học đầy đủ: Trường Tiểu học, THCS Ngọc Thụy, THPT Lý Thường Kiệt (đáp ứng đủ các cấp học 1, 2, 3) cách nhà chỉ vài phút di chuyển.
  • Chợ Ngọc Thụy sầm uất, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, chỉ cách nhà vài phút di chuyển.
  • Dễ dàng kết nối với trung tâm Hà Nội qua cầu Chương Dương, cầu Đông Trù, di chuyển nhanh chóng.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao do gần Học viện Hậu cần.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.4 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình nhỏ muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực Long Biên với pháp lý minh bạch. Phù hợp với cán bộ, giảng viên, nhân viên công tác tại Học Viện Hậu Cần. Đây cũng là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn nhờ vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển của khu vực.