Nhà Ngọc Thụy Long Biên 37m² giá 14.7 tỷ - Lô góc thang máy, gara ô tô | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Ngọc Thụy Long Biên 37m² giá 14.7 tỷ - Lô góc thang máy, gara ô tô

14.7 tỷ
37 m² - 397 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Ngọc Thụy, Long Biên! Ngôi nhà 6 tầng hiện đại này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là một khoản đầu tư sinh lời hấp dẫn cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: Tầng 1: Gara ô tô, WC; Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 01 phòng ngủ rộng, WC khép kín; Tầng 5: Phòng khách kết hợp bếp; Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi thoáng.
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt thoáng, mặt tiền 4,6m, phòng nào cũng tràn ngập ánh sáng tự nhiên, thang máy tiện lợi.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngõ rộng, ô tô vào nhà, thuận tiện di chuyển.
  • Khu dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.
  • Gần các tiện ích như trường học, chợ và các khu vui chơi giải trí cho trẻ em.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến phố lớn và các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14,7 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai muốn vừa ở vừa cho thuê, tận dụng tối đa không gian sống.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp với chính chủ.