Nhà Ngô Tất Tố Bình Thạnh 41m² giá 5,35 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Ngô Tất Tố Bình Thạnh 41m² giá 5,35 tỷ - Chính chủ bán

5.35 tỷ
41 m² - 130 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

19 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng 41m² vuông vức tại đường Ngô Tất Tố, quận Bình Thạnh với mức giá 5,35 tỷ đáng cân nhắc cho khách mua ở thực hoặc giữ tài sản khu nội thành.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41m²
  • Bố trí:Nhà riêng diện tích gọn đẹp, dễ sắp xếp không gian sinh hoạt cho gia đình nhỏ
  • Đặc điểm:Thửa đất vuông vức, dễ bố trí nội thất, nằm tại khu vực Bình Thạnh thuận tiện kết nối trung tâm thành phố

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên đường Ngô Tất Tố, thuận tiện di chuyển nhanh về khu vực Thị Nghè và trung tâm quận 1
  • Gần chợ Thị Nghè, đáp ứng nhu cầu mua sắm thực phẩm và sinh hoạt hằng ngày
  • Kết nối thuận lợi đến khu Hàng Xanh, nơi tập trung nhiều trường học, cửa hàng và dịch vụ tiện ích
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường lớn của quận Bình Thạnh, thuận tiện cho cả xe máy và ô tô
  • Khu vực nội thành phát triển, xung quanh có nhiều hàng quán, siêu thị mini và dịch vụ dân sinh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5,35 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với gia đình trẻ cần nơi an cư tại khu vực gần trung tâm, người mua ưu tiên nhà diện tích vừa phải, đất vuông vức dễ sử dụng và khách cần tài sản giữ giá tốt tại Bình Thạnh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được hỗ trợ thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem nhà thực tế sớm.