Nhà Ngõ Quần Ngựa, Ba Đình 80m2 - Cơ hội Vàng Sở hữu Nhà Đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Ngõ Quần Ngựa, Ba Đình 80m2 - Cơ hội Vàng Sở hữu Nhà Đẹp

39.6 tỷ
80 m² - 495 triệu/m²

Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
80 m²

Nhà 80m2, 4 tầng, mặt tiền 4.7m tại ngõ Quần Ngựa, Ba Đình - Cơ hội vàng sở hữu nhà đẹp!

Gia đình cần bán gấp nhà đẹp tại ngõ Quần Ngựa, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình. Vị trí đắc địa, khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hiếm có nhà bán, là cơ hội tuyệt vời để sở hữu tổ ấm mơ ước hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 4 tầng, 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, mặt tiền 4.7m
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế cơ bản, chủ mới có thể tùy chỉnh theo ý muốn. Đường trước nhà rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, xe cộ qua lại thuận tiện. Khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt, môi trường sống lý tưởng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Hồ Tây vài phút di chuyển, tận hưởng không khí trong lành và không gian thư giãn
  • Gần các trường học danh tiếng như THPT Phan Đình Phùng, THCS Thăng Long, thuận tiện cho việc học hành của con cái
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng như Bệnh viện Xanh Pôn, Bệnh viện Phụ Sản Hà Nội, các trung tâm thương mại lớn
  • Tọa lạc tại khu vực trung tâm, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận và các tuyến giao thông huyết mạch của thành phố
  • Xung quanh là các khu văn phòng, nhà hàng, quán cafe sầm uất, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39.6 tỷ đồng (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình mong muốn tìm một không gian sống tiện nghi, an ninh tại trung tâm Hà Nội, hoặc các nhà đầu tư nhạy bén muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá cao tại khu vực đắc địa.