Nhà ngõ Hoàng Mai 45m2 21.8 tỷ - Chính chủ bán, ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà ngõ Hoàng Mai 45m2 21.8 tỷ - Chính chủ bán, ở ngay

21.8 tỷ
45 m² - 484 triệu/m²

Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
45 m²

Nhà mới xây trong ngõ phố Hoàng Mai, thiết kế hiện đại, sổ đỏ chính chủ, chỉ cần dọn đồ là có thể vào ở ngay, rất phù hợp cho gia đình trẻ tìm nơi an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, không gian khách – bếp rộng rãi, công năng được tối ưu cho sinh hoạt gia đình.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, phong cách hiện đại, đường nét gọn gàng, ngõ yên tĩnh, dân trí tốt, sổ đỏ pháp lý rõ ràng, người mua chỉ việc dọn vào ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, an ninh đảm bảo, phù hợp gia đình có trẻ nhỏ.
  • Dễ dàng kết nối các tuyến đường chính khu Hoàng Mai, thuận tiện di chuyển vào trung tâm và các quận lân cận.
  • Xung quanh có nhiều chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực tập trung nhiều trường học, nhà trẻ và cơ sở y tế trong bán kính gần, thuận lợi cho gia đình có con đi học.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 21.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với gia đình trẻ hoặc các cặp vợ chồng muốn tìm nhà ở lâu dài, ưu tiên không gian sống yên tĩnh, an toàn, cần nhà mới để vào ở ngay mà không mất thời gian sửa sang.

Liên hệ:

Liên hệ để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh thực tế và đặt lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất.