Nhà Ngô Gia Tự, Long Biên 85m² giá 21 tỷ - Đầu tư kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Ngô Gia Tự, Long Biên 85m² giá 21 tỷ - Đầu tư kinh doanh thuận lợi!

21 tỷ
85 m² - 247 triệu/m²

Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà phố Ngô Gia Tự, Long Biên! Với diện tích 85m² và mặt tiền 4m, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản kinh doanh sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, có thể sử dụng ngay cho mục đích kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, không quy hoạch, thuận tiện cho việc xây dựng và phát triển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn, thuận tiện cho việc di chuyển ô tô
  • Liền kề các khu vực kinh doanh sầm uất, thu hút lượng khách hàng đông đảo
  • Hệ thống trường học, bệnh viện, chợ truyền thống trong bán kính 1km
  • Gần các trục đường giao thông chính, dễ dàng kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Tài sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một vị trí kinh doanh tiềm năng, hoặc cho các gia đình muốn sinh sống tại khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!